Flokkur:Íbúar við Urðaveg
Fara í flakk
Fara í leit
Síður í flokknum „Íbúar við Urðaveg“
Þessi flokkur inniheldur 103 síður, af alls 533.
(fyrri síða) (næsta síða)S
U
V
- Valdimar Sveinsson (Varmadal)
- Valgeir Sigurjónsson
- Valgerður Eiríksdóttir (Skálholti)
- Valgerður Friðriksdóttir (Gröf)
- Valgerður Sigurðardóttir (Hafnarnesi)
- Valgerður Ólafsdóttir (Hjálmholti)
- Valur Oddsson (Dal)
- Vigdís Eyjólfsdóttir (Hlíð)
- Vigdís Hannesdóttir (Hvoli)
- Vigdís Hjartardóttir (Pétursey)
- Vigfús Sverrir Guðmundsson
- Vignir Jónasson (Litlu-Fagurlyst)
- Vilborg Gísladóttir (Hvoli (við Urðaveg))
- Vilhelmína Guðmundsdóttir (Hákonarhúsi)
- Vilhelmína Sigurjónsdóttir (Hjálmholti)
- Vilhjálmur Guðmundsson (Sæbergi)
- Viðar Karlsson (skipstjóri)
Á
- Ágúst Eiríksson Hannesson
- Ágúst Vilhjálmur Eiríksson (Vegamótum)
- Ágústa Einarsdóttir (Sætúni)
- Ágústa Guðrún Árnadóttir (Skjaldbreið)
- Ágústa Þorkelsdóttir (Nýjahúsi)
- Ármann Guðjónsson (Skjaldbreið)
- Ármann Guðmundsson (Viðey)
- Ármann Jónsson (Hjálmholti)
- Árni Gíslason (Eyvindarholti)
- Árni Hannesson (Hvoli)
- Árni Sigfússon (Skálholti)
- Árný Elsa Tómasdóttir
- Árný Friðriksdóttir (Gröf)
- Ársæll Lárusson (rafvirkjameistari)
- Ásdís Jóhannsdóttir (Litlu-Fagurlyst)
- Ásmundur Steinsson
- Ásta Guðbjörg Þórarinsdóttir
- Ásta Haraldsdóttir (Fagurlyst)
- Ásta Jónsdóttir (Kirkjubæjarbraut 7)
- Ásta Maríusdóttir
- Ásta Ólafsdóttir (Breiðavík)
- Ástþór Jónsson (Skjaldbreið)
Ó
- Ólafur Guðmundsson (Bergstöðum)
- Ólafur Ingibergsson (Hjálmholti)
- Ólafur Jóhannsson (flugstjóri)
- Ólafur Oddgeirsson (rafvirkjameistari)
- Ólafur Stefánsson (Ólafsvöllum)
- Ólafur Vestmann
- Óli Þór Alfreðsson
- Óli Þór Ólafsson (Nýhöfn)
- Ólöf Sveinhildur Sigvaldadóttir
- Ómar Kristmannsson (Skjaldbreið)
- Óskar Gíslason (Skálholti)
Þ
- Þorbjörg Guðmundsdóttir (Boðaslóð)
- Þorbjörg Guðný Einarsdóttir
- Þorbjörg María Sigurðardóttir (Ólafsvöllum)
- Þorbjörn Friðriksson (Gröf)
- Þorsteinn Hafliðason (skósmiður)
- Þorsteinn Matthíasson (Vinaminni)
- Þorsteinn Sigurðsson (Sæbergi)
- Þorsteinn Vigfússon (Brekkum)
- Þorsteinn Ólafsson (Hjálmholti)
- Þorsteinn Þorsteinsson (Lambhaga)
- Þorsteinn Þorsteinsson yngri (Lambhaga)
- Þuríður Auðunsdóttir (Húsavík)
- Þuríður Árnadóttir (Skjaldbreið)
- Þuríður Ólafsdóttir (Breiðholti)
- Þóra Gísladóttir (Drangey)
- Þóranna Guðrún Jónsdóttir (Ekru)
- Þóranna Jónsdóttir (Ekru)
- Þórarinn Ársæll Sigbjörnsson (Ekru)
- Þórarinn Þorsteinsson (Turninum)
- Þórfinna Finnsdóttir
- Þórhildur Einarsdóttir
- Þóroddur Ólafsson (vélstjóri)
- Þórunn Guðmundsdóttir (Steinum)
- Þórunn Magnúsdóttir (Nýjahúsi)
- Þórunn Ósk Jónsdóttir
- Þórður H. Gíslason (netagerðarmeistari)
- Þórður H. Hallgrímsson